Reply To: Basic procreate – ส่งรูป final กัน!

FAHFAHSTUDIO Forums ส่งการบ้าน Basic procreate – ส่งรูป final กัน! Reply To: Basic procreate – ส่งรูป final กัน!

helloarthelloart
Participant

เพิ่งเคยลงเรียนคอร์สวาดรูปแบบออนไลน์ครั้งแรกค่ะ ที่เลือกเรียนกับคุณฟ้าเพราะติดตามผลงานมาก่อนค่ะ ชอบการใช้สีแบบพาสเทล พอได้ฝึกวาดเองแล้วสนุกมากค่ะ และพบว่ากว่ารูปนึงจะเสร็จออกมาได้นั้น มันจุกจิก ลงดีเทลมากๆ เลย ขอส่งการบ้านไฟนอลโปรเจ็คให้คอมเมนต์นะคะ ^^