Topic

FAHFAHSTUDIO Forums ส่งการบ้าน Basic procreate – ส่งรูป final กัน!

Tagged: 

Viewing 8 posts - 16 through 23 (of 23 total)
  • Author
    Fahfahs NKFahfahs NK
    Moderator

ดีใจมากๆเลยค่า เพิ่งเคยใช้แต่ว่าผลงานออกมาน่ารักมากๆ เลยค่ะ ยินดีมากๆเลยค่า ถ้ามีคำถามสงสัยสามารถพิมพ์ถามได้เลยน้า

Ann Swl
    Participant

<p style=”text-align: left;”>อยากสอบถามเพิ่มเติมเกี่ยวกับการไล่สีเงาค่ะพี่ฟ้า พอดีว่าอยากทำแบบพี่ฟ้า ที่เหลือขอบไว้เหมือนเราตัดเส้นแต่จริงๆมันคือเงาที่เราลง ขอทริคง่ายๆได้ไหมคะ บางทีทำได้บางทีทำไม่ได้?</p>

Ann Swl
    Participant

<p style=”text-align: left;”>อยากสอบถามเพิ่มเติมเกี่ยวกับการไล่สีเงาค่ะพี่ฟ้า พอดีว่าอยากทำแบบพี่ฟ้า ที่เหลือขอบไว้เหมือนเราตัดเส้นแต่จริงๆมันคือเงาที่เราลง ขอทริคง่ายๆได้ไหมคะ บางทีทำได้บางทีทำไม่ได้?</p>

Ann Swl
    Participant

RainnyMoonRainnyMoon
    Participant

พึ่งเรียนเสร็จเลยแต่ไม่ค่อยมั่นใจเท่าไหร่ยังสับสนการใช้เครื่องมืออยู่บ้างแต่จะฝึกต่อไปค่ะ ขอบคุณมากๆนะคะสอนเข้าใจง่ายแถมทำตามได้ง่ายมากๆเลยค่ะ

AMPERE WB
    Participant

ก้อนเมฆกับเงายากมากสำหรับเราค่ะ??

ขอบคุณครูฟ้า

สนุกมากค้าบบบ???

R
    Participant

สนุกแบบเพลินๆดีค่ะ

สอนเข้าใจง่ายดีด้วยค่ะ ขอบคุณสำหรับความรู้ที่น่าสนใจด้วยนะค่า

helloarthelloart
    Participant

เพิ่งเคยลงเรียนคอร์สวาดรูปแบบออนไลน์ครั้งแรกค่ะ ที่เลือกเรียนกับคุณฟ้าเพราะติดตามผลงานมาก่อนค่ะ ชอบการใช้สีแบบพาสเทล พอได้ฝึกวาดเองแล้วสนุกมากค่ะ และพบว่ากว่ารูปนึงจะเสร็จออกมาได้นั้น มันจุกจิก ลงดีเทลมากๆ เลย ขอส่งการบ้านไฟนอลโปรเจ็คให้คอมเมนต์นะคะ ^^

Viewing 8 posts - 16 through 23 (of 23 total)
  • You must be logged in to reply to this topic.