Reply To: ส่งการบ้าน แคสตัสค่ะ ????

FAHFAHSTUDIO Forums ส่งการบ้าน ส่งการบ้าน แคสตัสค่ะ ???? Reply To: ส่งการบ้าน แคสตัสค่ะ ????

Fahfahs NKFahfahs NK
Moderator

น่าร้ากกกก ฟ้าแนะนำเพิ่มเติมเผื่อไปฝึกเพิ่มน้า

อันนี้ในส่วนของแบคกราวกับคาแรคเตอร์ ฟ้าว่าเลือกสีได้สวย ไล่สีได้ดีน่ารักมากๆแล้วค่ะ
อาจจะมีเพิ่มเติมในส่วนของ เงาตัวละครที่ตบกระทบพื้น ถ้าเพิ่มเงาด้วยจะดูมีมิติมากขึ้นค่า
และในส่วนของหินด้านหน้า อาจจะลองใช้เครื่องมือเกลี่ยสีให้เนียนขึ้นอีกนิด และเพิ่มแสงเงาค่า ><