Topic

FAHFAHSTUDIO Forums ส่งการบ้าน ส่งการบ้านครอบครัวต้าวอ้นน

Viewing 4 posts - 1 through 4 (of 4 total)
  • Author
    มัดเตย
    Participant

ต้าวอ้นเป็นรูปที่วาดแล้วเหนื่อยมากกกกค่ะ ดีเทลเยอะ ไม่เคยคิดมาก่อนเลยว่าภาพที่น่ารักๆดูง่ายๆจะมีรายละเอียดที่เยอะขนาดนี้ ใช้แรงใจไปเยอะเลย เบ็ดเสร็จภาพนี้ใช้เวลา 4 ชั่วโมงครึ่งตั้งแต่เย็นถึงค่ำเลยค่ะ? แต่ออกมาถูกใจมาก ได้เทคนิคที่ไม่เคยรู้มาเยอะแยะเลยด้วย ไอ้ต้าวก็ออกมาน่ารักทุกตัว ปริ่มมม ❤️❤️❤️ ขอบคุณพี่ฟ้าสำหรับคอร์สนะคะ การบ้านชิ้นต่อไปจะตามมาน้า

Liu
    Participant

น่ารักจังเลย

อยากทำเป็นเร็วๆ ครอสยังไม่ active เลย

รอค่ะ

เราจะทำออกมาได้แบบนี้มั่งไม๊น้อ

Fahfahs NKFahfahs NK
    Moderator

ฟ้าเพิ่งได้เข้ามาตรวจการบ้าน ขออภัยที่มาตอบกลับล่าช้านะคะ รูปนี้น่ารักสุดๆไปเลยค่ะ ทั้ง texture กระดาษ การเลือกใช้สี ฮืออออ เก่งมากๆเลยค้าบ จริงๆรูปนึงมันใช้เวลามากๆเลยค่า ฮ่าเป็นกำลังใจให้ฝึกวาด สร้างสรรค์ผลงานน่ารักๆออกมาเยอะๆเลยน้า

Fahfahs NKFahfahs NK
    Moderator

สวัสดีค่า อันนี้หมายถึงคอร์ส active ยังไงหรอคะ 1 คอร์สจะมีบทเรียนเท่าที่ลงเลยน้า ไม่มีเพิ่มแล้วค่า

Viewing 4 posts - 1 through 4 (of 4 total)
  • You must be logged in to reply to this topic.