Reply To: ส่งการบ้าน น้งแมวค่ะ???

FAHFAHSTUDIO Forums ส่งการบ้าน ส่งการบ้าน น้งแมวค่ะ??? Reply To: ส่งการบ้าน น้งแมวค่ะ???

Fahfahs NKFahfahs NK
Moderator

ขอบคุณมากๆเลยนะคะ ดีใจมากๆเลย ><

อันนี้ฟ้าแนะนำเผื่อเอาไปฝึกเพิ่มเติมน้า : ตัวน้องแมวถ้าอยากให้น้องดูแบบโดนเด้นขึ้นมาไม่หายไปในฉากอาจจะลองใช้แสงสะท้อนสีเหลืองของพระจันทร์ไล่ในบริเวณที่แสงตกกระทบอย่างเช่น บนหัว หรือใช้สีเหลืองตัดเส้น ด้านบนเพิ่มเติมแบบเบาๆ จะช่วยให้น้องเด่นขึ้นมาได้ค่า